Fixtures & Results 2024

League Sponsors – Tillwise

1) Monday 15th April /Nos Lun 15fed Ebrill ko 6.45pmResult / Canlyniad
Llangynhafal
Ben Smith
Dyfan Humphries
Max Cooke (2)
vYsceifiog
Mike Guest
Jac Hickie (2)

4 – 3



Caerwys

v
Llandyrnog
Craig Jones (3)
0 – 3

TrefnantvHenllanmatch postponed
NantglynvCefn0 – 0
Clawddnewydd
Tirion Griffiths
Rhidian Edwards
Cai Moore
v



Llanfair
Jason Alexander (2)
Osian Wort

3 – 3



Llanrhaeadr
Llŷr Morris (2)
Sam Jones
Rhys Hughes (2)
Tom Roberts
Cai Frith
v





Rhewl





7 – 0





2)Thursday 18th April / Nos Iau 18fed Ebrill ko 6.45pm
Llanfair


v


Llanrhaeadr
Rhys Hughes
Sam Jones
0 – 2

Rhewl
Shaun Jones
Rob Jones
v

Clawddnewydd
Rhidian Edwards
Ciaran Roberts
2 – 2

Henllan
Brychan Clwyd Edwards
Neil Davies


v




Nantglyn
Ifan Jones (2)
Joe McGuire
Gruff Roberts
Osian
2 – 5




Cefn
Morus Owen
Elias Owen
Efan Davies
Gruff Jones
Elis Davies (2)
v





Trefnant





6 – 0





Ysceifiog
Mike Guest
Tom Cummings
v


Caerwys
Kieron Davies
Jack Wakeman
2 – 2

Llandyrnog
Aled Jones
Teifi Williams
Patrick Hinchcliffe
v



Llangynhafal
Tom Seddon


3 – 1



3)Monday 22nd April / Nos Lun 22ain Ebrill ko 6.45pm
Llangynhafal
Ben Smith
Dan Smith
Owen Cordiner (2)
v



Llanfair
Shaun Davis
Ioan Davis

4 – 2



Caerwys
Nick Voyle

v


Cefn
Gwion Bibby
Guto Owen
1 – 2


Trefnant
Steff Jones
Cai Davies
Jared Jones
Rhys Roberts (2)
v




Rhewl
og (2)



5 – 2




Nantglyn
Luke Molmans
Deio Jones (2)
Cian Evans
Joe McGuire
v



Ysceifiog



5 – 4



Clawddnewydd
Ciaran Roberts
Cai Moore
Tegid Williams (2)
v



Llandyrnog
David Lawson Cooke
Pat Hinchcliffe

4 – 2



Llanrhaeadr
Llŷr Morris (3)
Meilir Williams
Ynyr Jones
v



Henllan
Sam Jones


5 – 1



4)Thursday 25th April / Nos Iau 25ain Ebrill ko 6.45pm
HenllanvYsceifiog
LlanfairvTrefnant
LlangynhafalvClawddnewydd
LlandyrnogvNantglyn
CefnvRhewl
CaerwysvLlanrhaeadr

5)Monday 29th April /
Nos Lun 29ain Ebrill
ko 7.00pm unless otherwise noted
ClawddnewyddvCaerwysko 7.15pm
YsceifiogvCefn
NantglynvLlanfair
TrefnantvLlangynhafal
LlanrhaeadrvLlandyrnog
RhewlvHenllan
6)Thursday 2nd May /
Nos Iau 2ail Maiy
ko 7.00pm
LlangynhafalvNantglyn
LlandyrnogvYsceifiog
CefnvLlanrhaeadr
CaerwysvHenllan
TrefnantvClawddnewydd
LlanfairvRhewl
7)Tuesday 7th May/
Nos Fawrth 7fed Mai
ko 7.00pm
Henllan vLlandyrnog
Rhewl vCaerwys
Ysceifiog vLlanfair
Cefn vLlangynhafal
Llanrhaeadr vTrefnant
Clawddnewydd vNantglyn
8)Thursday 9th May/
Nos Iau 9fed Mai
ko 7.00pm
NantglynvCaerwys
TrefnantvYsceifiog
LlandyrnogvRhewl
LlanfairvCefn
LlanrhaeadrvClawddnewydd
LlangynhafalvHanllan
9)Monday 13th May
/Nos Lun 13eg Mai
ko 7.15pm
CaerwysvLlangynhafal
HenllanvLlanfair
RhewlYsceifiog
ClawddnewyddvCefn
NantglynvLlanrhaeadr
LlandyrnogvTrefnant

v
10)Thursday 16th May /
Nos Iau 16eg Mai
ko 7.15pm
YsceifiogvClawddnewydd
LlanfairvLlandyrnog
RhewlvNantglyn
LlanrhaeadrvLlangynhafal
TrefnantvCaerwys
CefnvHenllan
11)Monday 20th May /
Nos Lun 20fed Mai
ko 7.15pm
CaerwysvLlanfair
LlandyrnogvCefn
LlangynhafalvRhewl
YsceifiogvLlanrhaeadr
NantglynvTrefnant
ClawddnewyddvHenllan
Second Half of season / Ail hanner y tymor
12)Thursday 23rd May /
Nos Iau 23ain Mai
ko 7.15pm
YsceifiogvLlangynhafal
LlandyrnogvCaerwys
HenllanvTrefnant
CefnvNantglyn
LlanfairvClawddnewydd
RhewlvLlanrhaeadr
13)Tuesday 28th May /
Nos Fawrth 28ain Mai
ko 7.15pm
LlanrhaeadrvLlanfair
ClawddnewyddvRhewl
NantglynvHenllan
TrefnantvCefn
CaerwysvYsceifiog
LlangynhafalvLlandyrnog
14)Thursday 30th May /
Nos Iau 30ain Mai
ko 7.15pm
LlanfairvLlangynhafal
CefnvCaerwys
RhewlvTrefnant
YsceifiogvNantglyn
LlandyrnogvClawddnewydd
HenllanvLlanrhaeadr
15)Monday 2rd June /
Nos Lun 3ydd Mehefin
ko 7.15pm
YsceifiogvHenllan
TrefnantvLlanfair
ClawddnewyddvLlangynhafal
NantglynvLlandyrnog
RhewlvCefn
LlanrhaeadrvCaerwys
16)Thursday 6th June /
Nos Iau 6ed Mehefin
ko 7.15pm
CaerwysvClawddnewydd
CefnvYsceifiog
LlanfairvNantglyn
LlangynhafalvTrefnant
LlandyrnogvLlanrhaeadr
HenllanvRhewl
17)Monday 10th June /
Nos Lun 10fed Mehefin
ko 7.15pm
NantglynvLlangynhafal
YsceifiogvLlandyrnog
LlanrhaeadrvCefn
HenllanvCaerwys
ClawddnewyddvTrefnant
RhewlvLlanfair
18)Thursday 13th June /
Nos Iau 13eg Mehefin
ko 7.15pm
LlandyrnogvHenllan
CaerwysvRhewl
LlanfairvYsceifiog
LlangynhafalvCefn
TrefnantvLlanrhaeadr
NantglynvClawddnewydd
19)Monday 17th June /
Nos Lun 17eg Mehefin
ko 7.15pm
CaerwysvNantglyn
YsceifiogvTrefnant
RhewlvLlandyrnog
CefnvLlanfair
ClawddnewyddvLlanrhaeadr
HenllanvLlangynhafal
20)Thursday 20th June /
Nos Iau 20fed Mehefin
ko 7.15pm
LlangynhafalvCaerwys
LlanfairvHenllan
YsceifiogvRhewl
CefnvClawddnewydd
LlanrhaeadrvNantglyn
TrefnantvLlandyrnog
21)Monday 24th June /
Nos Lun 24ain Mehefin
ko 7.15pm
ClawddnewyddvYsceifiog
LlandyrnogvLlanfair
NantglynvRhewl
LlangynhafalvLlanrhaeadr
CaerwysvTrefnant
HenllanvCefn
22)Thursday 27th June /
Nos Iau 27ain Mehefin
ko 7.15pm
LlanfairvCaerwys
CefnvLlandyrnog
RhewlvLlangynhafal
LlanrhaeadrvYsceifiog
TrefnantvNantglyn
HenllanvClawddnewydd
Evans and Bridson
Memorial Shield
sponsored in memory of / noddwyd er cof am
Clwyd Rogers, Llannefydd
Preliminary Round/ Rownd Ragarweiniol
Monday 1st July / Nos Lun 1af Gorffennafko 7.00pm
v
v
v
v
received byes to 1st round / drwodd i’r rownd gyntaf
First Round / Rownd gyntaf
Thursday 4th July / Nos Iau 4ydd Gorffennafko 7.00pm
Match / Gêm 1

v

Match 2/ Gêm 2

v



Match 3/ Gêm 3v

Match 4 / Gêm 4
v

First Semi-Final / Gêm gyn-derfynol gyntafat / yn
Monday 8th July / nos Lun 8fed Gorffennafko 7.00pm
v
Second Semi-Final / Ail gêm gyn-derfynolat / yn
Tuesday 9th July – Nos Fawrth 9fed Gorffennafko 7.00pm
v
Final/ Gêm derfynolat / yn
Friday 12th July /nos Wener 12fed Gorffennafko 7.00pm
v
7-a-side competitions / Cystadleathau 7 bob ochr
Ladies tournament / Twrnament merched
Sunday 30th June / Dydd Sul 30ain Mehefinto be hosted by / yn Henllan
first match to ko at/ gêm gyntaf am 11am
Semi-final 1
v

Semi-final 2
v
Final

v


Primary Schools / Ysgolion Cynradd
Sunday 7th July / Dydd Sul 7fed Gorffennaf
to be hosted by / yn Llanrhaeadr
first match to ko at / gêm gyntaf am 11am

Semi-final 1 v
Semi-final 2 v
Final
v

Secondary Schools/under 16’s Ysgolion Uwchradd/dan 16
Sunday 14th July / Dydd Sul 14eg Gorffennafto be hosted by / yn Clawddnewydd
first match to ko at / gêm gyntaf am 11am
Semi-final 1
v

Semi-final 2
v

Final
v