Fixtures & Results 2024

League Sponsors – Tillwise

1) Monday 15th April /Nos Lun 15fed Ebrill ko 6.45pmResult / Canlyniad
Llangynhafal
Ben Smith
Dyfan Humphries
Max Cooke (2)
vYsceifiog
Mike Guest
Jac Hickie (2)

4 – 3



Caerwys

v
Llandyrnog
Craig Jones (3)
0 – 3

TrefnantvHenllanmatch postponed
to be played Wednesday 22nd May
NantglynvCefn0 – 0
Clawddnewydd
Tirion Griffiths
Rhidian Edwards
Cai Moore
v



Llanfair
Jason Alexander (2)
Osian Wort

3 – 3



Llanrhaeadr
Llŷr Morris (2)
Sam Jones
Rhys Hughes (2)
Tom Roberts
Cai Frith
v





Rhewl





7 – 0





2)Thursday 18th April / Nos Iau 18fed Ebrill ko 6.45pm
Llanfair


v


Llanrhaeadr
Rhys Hughes
Sam Jones
0 – 2

Rhewl
Shaun Jones
Rob Jones
v

Clawddnewydd
Rhidian Edwards
Ciaran Roberts
2 – 2

Henllan
Brychan Clwyd Edwards
Neil Davies


v




Nantglyn
Ifan Jones (2)
Joe McGuire
Gruff Roberts
Osian
2 – 5




Cefn
Morus Owen
Elias Owen
Efan Davies
Gruff Jones
Elis Davies (2)
v





Trefnant





6 – 0





Ysceifiog
Mike Guest
Tom Cummings
v


Caerwys
Kieron Davies
Jack Wakeman
2 – 2

Llandyrnog
Aled Jones
Teifi Williams
Patrick Hinchcliffe
v



Llangynhafal
Tom Seddon


3 – 1



3)Monday 22nd April / Nos Lun 22ain Ebrill ko 6.45pm
Llangynhafal
Ben Smith
Dan Smith
Owen Cordiner (2)
v



Llanfair
Shaun Davis
Ioan Davis

4 – 2



Caerwys
Nick Voyle

v


Cefn
Gwion Bibby
Guto Owen
1 – 2


Trefnant
Steff Jones
Cai Davies
Jared Jones
Rhys Roberts (2)
v




Rhewl
og (2)



5 – 2




Nantglyn
Luke Molmans
Deio Jones (2)
Cian Evans
Joe McGuire
v



Ysceifiog
Matt Gilsenan
Alex Waterfield
Dan Jones
Mike Guest
5 – 4



Clawddnewydd
Ciaran Roberts
Cai Moore
Tegid Williams (2)
v



Llandyrnog
David Lawson Cooke
Pat Hinchcliffe

4 – 2



Llanrhaeadr
Llŷr Morris (3)
Meilir Williams
Ynyr Jones
v



Henllan
Sam Jones


5 – 1



4)Thursday 25th April / Nos Iau 25ain Ebrill ko 6.45pm
Henllan




v




Ysceifiog
Matt Gilsenan
Matt Cross
Tom Cumming
Jack Hickie
0 – 4




Llanfair
Meirion Pughe (2)
v

Trefnant

2 – 0

Llangynhafal
Ben Smith
v

Clawddnewydd
Ciaran Roberts
1 – 1

Llandyrnog
Craig Jones (3)

v


Nantglyn
Ifan Jones (2)
og
3 – 3


Cefn
Elis Davies (2)
Cai Davies
v


Rhewl


3 – 0


Caerwys
Lewis Harrison
Andrew Price
Jack Wakeman
v



Llanrhaeadr



3 – 0



5)Monday 29th April /
Nos Lun 29ain Ebrill
ko 7.00pm
Clawddnewydd
Rhidian Edwards
Ciaran Roberts
v


Caerwys
Joe Jones

2 – 1


Ysceifiog
Rhys Jones
v

Cefn
David Evans
1 – 1

Nantglyn


v


Llanfair
Tom Roberts
Jason Alexander
0 – 2


Trefnant
Julian Watson
Jared Jones
Cai Davies

v




Llangynhafal
Dyfan Humphreys
Charlie Gardener
Ben Smith (2)
Max Cooke
3 – 5




Llanrhaeadr
Llŷr Morris
Rhys Rowlands (2)
Osian Audley
Gareth Roberts
v




Llandyrnog
Huw Euron Williams



5 – 1




Rhewl
Llyr Davies
v

Henllan

1 – 0

6)Thursday 2nd May /
Nos Iau 2ail Mai
ko 7.00pm
Llangynhafal
Danw Diss (2)
Max Cook
Owen Cordiner
og

vNantglyn
og
Ifan Jones (2)
Luke Molmans
Geraint Jones
Joe Mcguire
5 – 6




LlandyrnogvYsceifiogmatch postponed
to be played Saturday 8th June ko 12pm
Cefn


v


Llanrhaeadr
Tom Roberts
Dafydd Davies
0 – 2


Caerwys
Jack Wakeman
Joe Jones
v


Henllan
Harry Stubbs

2 – 1


Trefnant
Paul Williams
v

Clawddnewydd
Carwyn Williams
1 – 1

Llanfair
Jason Alexander
Meirion Pughe
v


Rhewl
Luke Appleby (3)

2 – 3


7)Tuesday 7th May/
Nos Fawrth 7fed Mai
ko 7.00pm
Henllan vLlandyrnog0 – 0
Rhewl
Jason Williams
Andrew Hession
Anthony Marshall
Ian Williams (2)
v




Caerwys




5 – 2




Ysceifiog
Dan Jones
Joe Harrison
v


Llanfair
Jason Alexander

3 – 1


Cefn
Gwion Bibby

v


Llangynhafal
Owen Cordiner (3)
Josh Jones
1 – 4


Llanrhaeadr
Llŷr Morris (3)
Rhys Rowlands (2)
Gareth Roberts
v



Trefnant



6 – 0



Clawddnewydd
Robin Evans
Cai Moore
Tirion Griffiths
v



Nantglyn
Joe McGuire (2)
Ifan Jones
Luke Molmans
3 – 4



8)Thursday 9th May/
Nos Iau 9fed Mai
ko 7.00pm
Nantglyn
Gruff Roberts
Ifan Jones
Geraint Jones (3)
Dafydd Aled
Deio Jones
Osian Roberts
v





Caerwys





8 – 0





Trefnant
Matthew Griffiths

v


Ysceifiog
Harley Doyle
Matt Gilsenan
Dan Jones
1 – 3


Llandyrnog
Josh Jones (4)
Craig Jones (2)
Luke Humphreys (2)
Eddie Evans
v



Rhewl
Kyle Jones
Jason Williams
Hari Owen
9 – 3



Llanfair
Harri Tudor
v
Cefn
Gruff Jones
1 – 1
Llanrhaeadr
Llŷr Morris (2)
Sam Jones
Meilir Williams (2)
Arfon Davies
v



Clawddnewydd



6 – 0



Llangynhafal
Owen Cordiner (5)
Max Cooke (2)
Josh Jones
Ben Smith
v



Henllan
Leon Gierke


9 – 1



9)Monday 13th May
/Nos Lun 13eg Mai
ko 7.15pm
Caerwys



v



Llangynhafal
Gethin Jones
Alun Vaughan Evans
Josh Jones (2)
0 – 4



Henllan
Nico Clwyd
Ben Allis

v



Llanfair
Ynyr Rogers
Jason Alexander (2)
Matty Pleavin
2 – 4



Rhewl
Llyr Davies
v

Ysceifiog
Tom Cummings
1 – 1

ClawddnewyddvCefn0 – 0
Nantglyn
Joe McGuire (2)
Gruff Roberts
Osian
v



Llanrhaeadr
Sam Jones (3)
Llŷr Morris (2)

4 – 5



Llandyrnog
Craig Jones (3)
Josh Jones (2)
Tom Hughes (2)
v



Trefnant



7 – 0



10)Thursday 16th May /
Nos Iau 16eg Mai
ko 7.15pm
Clawddnewydd
Rhydian Edwards (3)

v


Ysceifiog
Mat Gilsenan (4)
Joe Harrison
3 – 5


Llanfair
Elgan Lightfoot (2)
Meredydd Jones (2)
v


Llandyrnog
Josh Jones (3)
Craig Jones
4 – 4


Rhewl
Andrew Hession




v





Nantglyn
Gwern Pierce
Osian Roberts
Geraint Jones
Deio Jones
Luke Molmans (2)
1 – 6





Llanrhaeadr
Llŷr Morris



v




Llangynhafal
Josh Jones (2)
Owen Cordiner
Danw Diss
Tom Dyer
2 – 6




Trefnant
Fran Roberts
Matty Pendleton
v


Caerwys
Jack Wilkes
Lewis Harrison
2 – 2


Cefn
Rhydian Williams (2)
v

Henllan
Elgan Roberts
2 – 1

11)Monday 20th May /
Nos Lun 20fed Mai
ko 7.15pm
Caerwys
Lewis Harrison (3)
Jack Glover
v


Llanfair


4 – 0


Llandyrnog
Pat Hinchcliffe
John Jones

v



Cefn
Jake Walker (2)
David Evans
Rhydian Williams
2 – 4



Llangynhafal
James Twist
v

Rhewl
Elis Owen
1 – 1

Ysceifiog
Dan Jones
Harley Doyle
v


Llanrhaeadr
Sam Jones

2 – 1


Nantglyn
Geraint Jones (2)
Aidan Renshaw
Ianto Roberts (2)
Luke Molmans
v




Trefnant
og



7 – 0




Clawddnewydd
Tirion Griffiths (2)
Ciaran Roberts
Arthur King
v



Henllan
Neil Roberts
Tomos Clwyd Edwards

4 – 2



1)Wednesday 22nd May /
Nos Fercher 22ain Mai
rearranged match from 15th April
Henllan
Brychan Clwyd Edwards (2
Sam Jones (2)
Aled Hughes (2)
Owen Davies
v




Trefnant
Steffan Jones
Lou Brierley


7 – 2




……..
Second half of the season / Ail hanner y tymor
12)Thursday 23rd May /
Nos Iau 23ain Mai
ko 7.15pm
YsceifiogvLlangynhafalmatch OFF
waterlogged pitch at Rhydymwyn

rearranged for Wednesday 19th June
Llandyrnog
Craig Jones (2)
Pat Hinchcliffe
Eddie Evans



v






Caerwys
Mitchell Hebson
Andy Price
Shaun Thompson
Kieran Davies
Kyle de Lloyd
Jac Glover
4 – 6






Cefn
Jake Walker
v

Nantglyn
Ifan Batty
1 – 1

Llanfair
Matty Pleavin

v


Clawddnewydd
Will Hughes
Lewys Turner
1 – 2


Rhewl



v



Llanrhaeadr
Llŷr Morris (3)
Rhys Rowlands (2)
Meilir Williams
0 – 6



12)Friday 24th May/
Nos Wener 24ain Mai
ko 7.15pm
Trefnant




v




Henllan
Elgan Roberts
Dewi Jones
Thomas Jones
Mathew Jones
0 – 4




13)Tuesday 28th May /
Nos Fawrth 28ain Mai
ko 7.15pm
LlanrhaeadrvLlanfair0 – 0
Clawddnewydd
Jordan MacCarter
Lewys Turner
v


Rhewl
Andrew Hession

2 – 1


Nantglyn
Osian
Deio
Gruff E
Arwyn Lloyd
v




Henllan
Tomos Clwyd Edwards (2)
Brychan Clwyd Edwards
Elgan Roberts

4 – 4




Trefnant



v



Cefn
Jake Walker (3)
David Evans
Steffan Williams
0 – 6



Caerwys
Jac Glover (2)
Lewis Harrison
Andy Price
Mitchel Hebson
v




Ysceifiog




6 – 2




Llangynhafal
Owen Cordiner (2)
Josh Jones
Dan Smith
Ben Smith
Luke Jones
v





Llandyrnog
Josh Jones




6 – 1





14)Thursday 30th May /
Nos Iau 30ain Mai
ko 7.15pm
Llanfair


v


Llangynhafal
Josh Jones
Owen Cordiner
0 – 2


Cefn
Jared Roberts
Gruff Jones
v


Caerwys


2 – 2


Rhewl
Kyle Jones
Andrew Hession (2)

v



Trefnant
Fran Roberts
Matty Pendleton
Rhys Roberts
3 – 3



Ysceifiog
Dan Jones
Tom Cumming
Joe Harrison (3)
v



Nantglyn
Ifan Jones


5 – 1



Llandyrnog
Craig Joones (2)
Aled Jones
og
v



Clawddnewydd
Cian Jones
Ciaran Roberts

3 – 3



Henllan
Elgan Roberts
og


v




Llanrhaeadr
Llyr Morris
Rhys Hughes
Daf Davies
Peter Baldry
1 – 5




15)Monday 3rd June /
Nos Lun 3ydd Mehefin
ko 7.15pm
Ysceifiog
Mike Gilsenan
Tom Cumming
Dan Jones
Joe Harrison
v




Henllan
Neil Davies
Alex Williams


4 – 2




Trefnant
Julian Watson
Rhys Roberts
Matty Pendleton
Lou Brierley (2)
v




Llanfair
Harry Tudor (2)
Tom Roberts


5 – 3




Clawddnewydd


v


Llangynhafal
Max Cooke
Ben Smith
0 – 2


Nantglyn
Geraint Jones (2)
Luke Molmans (2)
Gruff Roberts
v



Llandyrnog
Craig Jones (3)
John Jones
Pat Hinchcliffe
5 – 5



Rhewl




v




Cefn
Steffan Williams
Jared Roberts
Gruff Jones
Rhydian Williams (2)
0 – 5




Llanrhaeadr
Sam Jones (4)
Kevin Evans
Osian Audley
Cai Frith
v




Caerwys




7 – 0




16)Thursday 6th June /
Nos Iau 6ed Mehefin
ko 7.15pm
Caerwys



v



Clawddnewydd
Cian Jones
Will Hughes
Ciaran Roberts (2)
1 – 4



Cefn
Gruff Jones


v



Ysceifiog
Joe Harrison (2)
Dan Jones
Mike Guest (2)
1 – 5



Llanfair
Meredydd Jones
Shaun Davies
v


Nantglyn
Gruff Roberts

2 – 1


Llangynhafal
Tom Seddon
Ben Smith (2)
Danw Diss (2)
Max Cooke (3)
Iestyn Gadd
v





Trefnant





9 – 1





Llandyrnog
Craig Jones (2)



v




Llanrhaeadr
Llŷr Morris (3)
Sam Jones (2)
Rhys Rowlands
Dafydd Davies
2 – 9




Henllan
Elgan Roberts
Sam Jones
Tomos Clwyd Edwards
v



Rhewl
Alex Williams


3 – 1



6) Saturday 8th June / Dydd Sadwrn 8fed Mehefinko 12.00pmmatch rearranged from 2nd May
Llandyrnog


v


Ysceifiog
Joe Harrison (3)
Mike Guest (2)
Jack Pennington
0 – 6


.
17)Monday 10th June /
Nos Lun 10fed Mehefin
ko 7.15pm
Nantglyn
Gwern Pierce

v


Llangynhafal
Danw Diss (3)
Max Cooke
1 – 4


Ysceifiog
Joe Harrison (2)
Jack Pennington
v


Llandyrnog
Leo Jones

3 – 1


Llanrhaeadr
Kevin Evans
Llŷr Morris (2)
Sam Jones
v



Cefn



4 – 0



Henllan
Tom Sheridan

v


Caerwys
Lewis Harrison
Carwyn Higgins
1 – 2


Clawddnewydd
Tegid Williams (3)
Jordan MacCarter
Cian Jones
Gavin Owen
v




Trefnant




6 – 0




Rhewl
Llyr Davies
Gwern Doherty
v


Llanfair
Shaun Davies (2)

2 – 2


18)Thursday 13th June /
Nos Iau 13eg Mehefin
ko 7.15pm
Llandyrnog
Leo Jones
Pat Hinchliffe
v


Henllan
Elgan Roberts
Sam Jones
2 – 2


Caerwys
v
Rhewl
George Mitchell
3 – 1
Llanfair
Harri Tudor (3)
Meredydd Jones
Shaun Davies
v



Ysceifiog



5 – 3



Llangynhafal
Max Cooke
Danw Diss
Owen Cordiner
v



Cefn
Jared Roberts


3 – 1



Trefnant
Cai Davies

v


Llanrhaeadr
Llŷr Morris (2)
Sam Jones (2)
1 – 4


Nantglyn
Geraint Jones (3)
Lewys Jones
v


Clawddnewydd
Nathan Hunt
Will Hughes
4 – 2


19)Monday 17th June /
Nos Lun 17eg Mehefin
ko 7.15pm
CaerwysvNantglyn
YsceifiogvTrefnant
RhewlvLlandyrnog
CefnvLlanfair
ClawddnewyddvLlanrhaeadr
HenllanvLlangynhafal
12)Wednesday 19th June /
Nos Fercher 19eg Mehefin
rearranged match from 23rd May 2024
YsceifiogvLlangynhafal
20)Thursday 20th June /
Nos Iau 20fed Mehefin
ko 7.15pm
LlangynhafalvCaerwys
LlanfairvHenllan
YsceifiogvRhewl
CefnvClawddnewydd
LlanrhaeadrvNantglyn
TrefnantvLlandyrnog
21)Monday 24th June /
Nos Lun 24ain Mehefin
ko 7.15pm
ClawddnewyddvYsceifiog
LlandyrnogvLlanfair
NantglynvRhewl
LlangynhafalvLlanrhaeadr
CaerwysvTrefnant
HenllanvCefn
22)Thursday 27th June /
Nos Iau 27ain Mehefin
ko 7.15pm
LlanfairvCaerwys
CefnvLlandyrnog
RhewlvLlangynhafal
LlanrhaeadrvYsceifiog
TrefnantvNantglyn
HenllanvClawddnewydd
Bridson and Evans
Memorial Shield
sponsored in memory of / noddir er cof am
Clwyd Rogers, Llannefydd
Preliminary Round/ Rownd Ragarweiniol
Monday 1st July / Nos Lun 1af Gorffennafko 7.00pm
HenllanvLlanfair
LlandyrnogvLlangynhafal
LlanrhaeadrvCefn
CaerwysvTrefnant
received byes to 1st round / drwodd i’r rownd gyntafClawddnewydd, Nantglyn,Rhewl and Ysceifiog
First Round / Rownd gyntaf
Thursday 4th July / Nos Iau 4ydd Gorffennafko 7.00pm
Match / Gêm 1
Nantglyn

v

Ysceifiog
Match 2/ Gêm 2
Llanrhaeadr or/neu Cefn

v


Caerwys or/neu Trefnant
Match 3/ Gêm 3
Rhewl
v
Clawddnewydd
Match 4 / Gêm 4
Henllan or/neu Llanfair

v

Llandyrnog or/neu Llangynhafal
First Semi-Final / Gêm gyn-derfynol gyntafat / yn
Monday 8th July / nos Lun 8fed Gorffennafko 7.00pm
Winners of match 1/ Ennillwyr gêm 1vWinners of match 2 / Ennillwyr gêm 2
Second Semi-Final / Ail gêm gyn-derfynolat / yn
Tuesday 9th July – Nos Fawrth 9fed Gorffennafko 7.00pm
Winners of match 3 / Ennillwyr gêm 2vWinners of match 4 / Ennillwyr gêm 4
Final/ Gêm derfynolat / yn
Friday 12th July /nos Wener 12fed Gorffennafko 7.00pm
v
7-a-side competitions / Cystadlaethau 7 bob ochr
Ladies tournament / Twrnament merched
Sunday 30th June / Dydd Sul 30ain Mehefinto be hosted by / yn Henllan
first match to ko at/ gêm gyntaf am 11am
Semi-final 1
v

Semi-final 2
v
Final

v


Primary Schools / Ysgolion Cynradd
Sunday 7th July / Dydd Sul 7fed Gorffennaf
to be hosted by / yn Llanrhaeadr
first match to ko at / gêm gyntaf am 11am

Semi-final 1 v
Semi-final 2 v
Final
v

Secondary Schools/under 16’s Ysgolion Uwchradd/dan 16
Sunday 14th July / Dydd Sul 14eg Gorffennafto be hosted by / yn Clawddnewydd
first match to ko at / gêm gyntaf am 11am
Semi-final 1
v

Semi-final 2
v

Final
v